![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/333997795_1384436135639832_2121705282981428824_n-641x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/333874631_107641368933176_2634090981725780523_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/334057356_485616336941287_1822797649108388218_n-679x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/334283724_3013862852250101_8707526525376713327_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/333993016_752131932940215_4166265693912463682_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/334063861_216431694204628_8932518536425515676_n-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ ๒๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ และ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา ๑ ปี พร้อมด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษา โดยมี นายอภิชัย ทำมาน ผอ.สพป.นครพนม เขต ๑ เป็นประธานการประเมิน นายวรรณสิทธิ์ คำเพราะ ผอ.สพป.มุกดาหาร กรรมการ นายศักดา ชัยภัย ผอ.สพม.ขอนแก่น กรรมการและเลขานุการ และนางปฏิมาพร ศิริสวัสดิ์ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูฯ สพป.นครพนม เขต ๑ ณ ห้องประชุมมรุกขนคร โรงเรียนนครพนมวิทยาคม