![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/394577111_704964668404364_566306711413858982_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395335283_704965118404319_1662776264685061629_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/394609385_704964561737708_4800398554594057135_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395455353_704964785071019_1815531947341399610_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395383870_704964691737695_2811997292714534142_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395405366_704965168404314_7233237742990047867_n-1024x682.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 26 ตุลาคม 2566 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่มและศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “สพฐ. ขอมาเล่า” เพื่อรับนโยบายการบริหารการศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษาโรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม