![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3235-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3237-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3238-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3240-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3246-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3254-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3258-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3263-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3270-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครนพม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมนี้ ได้เตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร สพม.นครพนม